I-Family พรีโม่ แฟมิลี่
เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) Box_by_zodclnrl
เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) Box_by_zodclnrl
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย)

Go down 
2 posters
ผู้ตั้งข้อความ
Tsunavongola
ผู้พิทักษ์ของแฟมมิลี่
ผู้พิทักษ์ของแฟมมิลี่
Tsunavongola

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 452
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 1426
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 6
ฝ่ายผู้ใช้ : ผู้ใช้ระยะไกล

เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย)   เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) I_icon_minitimeMon Jan 10, 2011 8:52 pm

เนื้อเพลง: ชิน โนะ สุ เกะ
อัลบั้ม: ชินจัง
ดู เนื้อเพลง ทุกเพลงของ ปิติพงษ์ ผาสุขยืด
MV ปิติพงษ์ ผาสุขยืด - ชิน โนะ สุ เกะ
ฮั้นโล่ สวัสดี๋ กระผมนี่จะบอกว่าวันนี้ผมมีความสุข
ผมนั้นมีความสุขไม่เคยจะทุกข์ มันสนุกกว่าเขาเพื่อน
โอ โอะโอ้ โอ ผมนั้นยังเป็นเด็กและตัวก็เล็กและ
ยังประหม่าเดินก็ช้า ได้เป็นที่โหล่ อาจจะพุงโลกินแตงโม
มาเยอะแยะ แต่ไม่จ๋อย หล่อแค่ไหน คุณอาจจะรู้ดี
เมื่อตะกี๊ มิซาเอะก็หอมเอาแต่บางครั้งหน้าดุกว่าท่านเปา
พวกสาวๆ ชอบส่งยิ้มมา

อย่ามอง ผมอาย อย่ามอง ผมอายเจอคุณนาย
ทีเดียวเลยเขินเลยอยากกินขนมอมลูกกวาดก็มีคนซื้อให้กิน
จนเมื่อยปาก เมื่อยปาก ทุกคนก็อยากจะมาเป็นแฟน

ฮั้ลโล่ สวัสดี๋กระผมนี่จะบอกว่าเมื่อเช้าโดนคุณยายดุ
ผมนั้นฟันไม่ผุและมีอายุไม่ค่อยเท่าไหร่แต่ผมเท่ห์

ชิน โนะ สุ เกะ ก็คือผมเอง

แก้ไขล่าสุดโดย Tsunavongola เมื่อ Sat Apr 09, 2011 7:35 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
jumbozero
นักเรียนนาริโมริ
นักเรียนนาริโมริ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 4
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 14
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 0

เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย)   เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย) I_icon_minitimeTue Feb 22, 2011 5:40 am

ขอบคุณครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down

เพลงชินจังจอมแก่น (เวอร์ชั่นไทย)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1