I-Family พรีโม่ แฟมิลี่
[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Box_by_zodclnrl
[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Box_by_zodclnrl
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง

Go down 
zakinikon
picop
6 posters
ผู้ตั้งข้อความ
picop
เริ่มเป็นมาเฟีย
เริ่มเป็นมาเฟีย

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 20
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 100
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 0

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeWed Dec 21, 2011 8:46 pm

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง
[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Fotocommandconquerredalert3

:: ความต้องการระบบ ::

OS – Windows XP / Vista (32-Bit)
Processor – XP: 2.0 GHz (Intel Pentium 4 AMD Athlon 2000+ Multiple Cores)
Vista: 2.2 GHz (Intel Pentium 4/AMD Athlon 2200+/Multiple Cores)
Memory – XP/Vista: 1 GB
Hard Drive – Media: 6.0 GB / EA Link: 12.0 GB
DVD Drive - 8 SPEED
Video Card – NVIDIA GeForce 6800, ATI Radeon X1800 or higher
Sound Card - DirectX 9.0c compatible
Input - Keyboard, Mouse Optional – VoIP Headset

:: รายละเอียดเกมส์ ::

Red Alert3 นับเป็นเกมส์ Strategy (วางแผนการรบ) ฟอร์มยักษ์
สำหรับ Red Alert 3 มาพร้อมกับภาพ 3มิติ เต็มรูปแบบ และพัฒนาขึ้นจากภาคก่อนมากครับ
ตัวนี้เป็น Full-Rip มูฟวี่ครบ ฉากครบ เสียงครบทุกอย่างครับ ลงแล้วได้ขนาด 5.87GB ครับเป็นตัวต้นฉบับ

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Command-and-conquer-red-alert-3-screenshot-03
[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Command-conquer-red-alert-3-2008071
[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Redalert3_screen4

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง 3300995_vzdax3.jpg

นี้ตัวเกมส์ครับ ไฟล์เดียวโหลดแรง

~ วิธีลงภาษาไทย ~
1. ดาวน์โหลด Patch ภาษาไทยไทยก่อนที่นี่ หรือ
2. ทำการแตกไฟล์ด้วย Winrar
3. คลิ๊กที่ RA3_PATCH_THAI.exe เพื่อทำการติดตั้งลงโฟลเดอร์เกม
3. รันไฟล์ Ra3_Control_Center.bat
4. จากนั้นก็เลือกที่ Set Language
5. เลือกเป็น Thai แล้วกด OK
6. เท่านี้ก็จะได้เล่นเกมในรูปแบบภาษาไทยแล้วครับ

~ สำหรับผู้ที่มีปัญหาจอดำนานตอนเข้าเกมส์ ~
1. ให้ลง Patch ภาษาไทยด้านบนก่อนนะครับ
2. ให้โหลดไฟล์ Update & Crack 1.03 = [/hide][/hide][hide][hide]
3. วิธีลงผม แนบให้ไปในไฟล์แล้ว ทำตามขั้นตอนนะครับ
4. เมื่อ Update และ Crack เรียบร้อยให้ลองเข้าเกมดูครับว่าหายจอดำหรือยัง

*ใครโหลดไม่ได้
1 ให้ รี ip นะครับ ทำให้ ip เปลี่ยน ครับ เปลี่ยนก็สามารถโหลดไฟล์ ได้แล้วครับ ปิดเน็ทแล้วเปิดใหม่นั้นละครับ
2 หรือไม่ก็ทำตามวิธีด้านล่าง

แก้ปัญหา You have exceeded the daily stream limit
แนะนำใช้IDM โหลดนะครับ

ขึ้นไปข้างบน Go down
zakinikon
นักเรียนนาริโมริ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 19
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 57
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 0

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeMon Dec 26, 2011 10:53 pm

[PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง 136444
mingseedza
มาเฟียมือใหม่
มาเฟียมือใหม่
mingseedza

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 94
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 314
อๅยุ : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeTue Dec 27, 2011 4:50 am

5555555555555555555
tuk@Gata

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 49

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 11:27 pm

กดตรงดาวน์โหลดไม่เห็นมีเกมโหลดเลยมีแต่.....55555
tuk@Gata

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 17
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 49

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeMon Jan 23, 2012 11:38 pm

เห็นแล้วผมโง่เอง 555
korndyzero

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 6
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 18

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeSun Mar 25, 2012 2:27 am

thx na
aekaphob2527

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 18
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 54

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง   [PC]COMMAND&CONQUER : RED ALERT 3 [Full-rip/ภาษาไทย] ไฟล์เดียวโหลดแรง I_icon_minitimeThu Mar 29, 2012 5:11 pm

- -

ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» [PC]Command & Conquer Red Alert 3 Uprising [ENG]ไฟล์เดียวโหลดแรง
» [PC][PutLockโหลดแรง] Command And Conquer - Tiberian Sun - ตำนาน !
» [PC][MF/DL/PL] The Saboteur [Eng][Full/Iso] รับประกันความพึงพอใจ
» แจกเกมReborn(ภาษาไทย)นะครับ
» The Sims 1 ทุกภาค [ภาษาไทย][ตัวเต็ม]