I-Family พรีโม่ แฟมิลี่
แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ Box_by_zodclnrl
แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ Box_by_zodclnrl
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านค้นหาLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ

Go down 
ray-penber
bianchi
shun
kedked23
kidkung5939
hibaruz
vongola 10th
kkoott332211
sompoles
sony
jidapa
numwhite
aonan2540
fern mos
VoNgOLaPRiMO
ketaronoy
toon
nongtsuna
Ray
jessada081
zafram01
Freedom
primo
Admin
menthol
kung(。・ω・。)
~Colonello~
~+*SaWaDa*+~
Tsunavongola
33 posters
ไปที่หน้า : 1, 2  Next
ผู้ตั้งข้อความ
ผู้พิทักษ์ของแฟมมิลี่

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 452
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 1426
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 6
ฝ่ายผู้ใช้ : ผู้ใช้ระยะไกล

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat May 01, 2010 7:54 am

เราชื่อชิม่อน เรียกว่า ม่อน ล่ะกัน
ชอบ รีบอร์น*ที่สุดดดดดดด*และนารูโตะ
แล้วเพื่อนๆชอบเรื่องอะไร
ขึ้นไปข้างบน Go down
สถานะ : โดนแบน ชั่วจัด

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 121
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 336
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 0
ฝ่ายผู้ใช้ : ผู้ใช้เล่เหลื่ยม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat May 22, 2010 9:13 pm

อะไรก็ได้ดูได้หมดอาครับ
~Colonello~
เริ่มเป็นมาเฟีย
~Colonello~

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 33
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 230
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 0
อๅยุ : 27

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSun May 23, 2010 3:11 am

ดีจ้า ม่อน :adfadf:
kung(。・ω・。)
kung(。・ω・。)

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 339
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 413
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 45
อๅยุ : 31

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeMon May 24, 2010 9:03 am

เราชอบรีบอร์นนี่แหละ
ท่านฮิด้วย
โกคุ
มุคุ
ยามา
เบล
ฟราน
โอ้ยย !!! สงสัยจะชอบผู้ชายทั้งหมดในเรื่องมั่ง

ว่ะ ฮ่ะ ฮาาา ๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดย kung (。・ω・。) เมื่อ Mon May 31, 2010 5:24 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
menthol
menthol

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 46
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 58
ฝ่ายผู้ใช้ : ผู้ใช้ระยะประชิด

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeThu May 27, 2010 5:59 am

ดีคับ

ยินดีรู้จักนะๆ

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 121
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 336
ฝ่ายผู้ใช้ : ผู้ใช้เล่เหลื่ยม

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeThu May 27, 2010 11:32 pm

เราชอบสึนะ
Admin
Admin
Admin
Admin

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 416
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 1444
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 27
อๅยุ : 28

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeThu May 27, 2010 11:41 pm

ไหรว่าชอบเวเด้ไง
http://i-family.4rumer.com
primo
primo

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 26
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 41

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeFri May 28, 2010 7:47 am

ส่วนผมอ่ะชอบ ซาวาดะ สึนะโยชิ
อุสึมากิ นารูโตะ โฮคาเงะร่นที่ 4 และ เบล็คเมจิกเชี่ยนเกลิว
โอ๊ย อีกเป็นร้อยบอกไม่หมด เหอๆ
Freedom
ลูกน้องmod
ลูกน้องmod
Freedom

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 253
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 642
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 6

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeTue Jun 15, 2010 7:24 am

เย่วว
เราชอบทั้งนารูโตะ
บีช
รีบอร์น
และอะไรอีกหลายอย่าง
zafram01
staff
staff
zafram01

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 59
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 274

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSun Jun 27, 2010 8:06 am

ยินดีรุจักจ๊
Freedom
ลูกน้องmod
ลูกน้องmod
Freedom

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 253
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 642

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSun Jun 27, 2010 8:28 am

.............................เหอะๆ
jessada081
บอดี้การ์ด
บอดี้การ์ด
jessada081

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 208
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 595
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 1

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeTue Jun 29, 2010 5:30 am

ยินดีที่ได้รู้จักนะ

เรากุ๊ก

เราชอบ รีบอน นารูโตะ และ เทพมรนะ
Ray
Ray

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 332
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 657
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 30
อๅยุ : 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 1:26 am

ค่ะๆสวัสดี เราชื่อ เรย์ นะ

แก้ไขล่าสุดโดย Ray&r-r เมื่อ Thu Jul 01, 2010 1:53 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Freedom
ลูกน้องmod
ลูกน้องmod
Freedom

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeWed Jun 30, 2010 8:21 am

เหอะๆ
nongtsuna
มาเฟียมือใหม่
มาเฟียมือใหม่
nongtsuna

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 92
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 113

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeWed Jul 14, 2010 5:34 am

primo พิมพ์ว่า:
ส่วนผมอ่ะชอบ ซาวาดะ สึนะโยชิ
อุสึมากิ นารูโตะ โฮคาเงะร่นที่ 4 และ เบล็คเมจิกเชี่ยนเกลิว
โอ๊ย อีกเป็นร้อยบอกไม่หมด เหอๆ

TOT อารายกานนี้ นู่ก็ชอบสึนะนะ
toon
เริ่มเข้าแฟมมิลี่
เริ่มเข้าแฟมมิลี่
toon

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 144
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 519
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 4

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Jul 17, 2010 12:19 am

ผมชื่อ ตูน

(คนในบอดเรียกหนอน)

การ์ตูนที่ชอบก้อทุกเรื่อง

ชอบมากที่สุดก้อ

to love ru กะ ฮิมาริ เเมวเจ้าเสน่

^ ^
ketaronoy
ketaronoy

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 40
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 118

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 9:24 pm

เรา ก้อ ชอบ reborn เหมือน กัล คับ

แต่ มี เรื่อ ง อยาก จา ถาม ทุก คน ว่า

ค่า ชื่ อเสียง อ่า ทำไง ไห้ มัน เพิ่ม หรอ คับ

และ รูป ต่างๆ เช่น แหวนเอย สัตว์เลี้ยง เอย

เอา มา จาก ไหน หรอ คับ

ขอบ คุนด้วย คับ
kung(。・ω・。)
kung(。・ω・。)

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 339
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 413
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 45

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 10:15 pm

ketaronoy พิมพ์ว่า:
เรา ก้อ ชอบ reborn เหมือน กัล คับ

แต่ มี เรื่อ ง อยาก จา ถาม ทุก คน ว่า

ค่า ชื่ อเสียง อ่า ทำไง ไห้ มัน เพิ่ม หรอ คับ

และ รูป ต่างๆ เช่น แหวนเอย สัตว์เลี้ยง เอย

เอา มา จาก ไหน หรอ คับ

ขอบ คุนด้วย คับ

ชื่อเสียงจามีคนอื่นกดให้อ่ะค่ะ

อย่างกดบวกได้1
กดแต๊ง ได้3

แล้วพวกสัตว์เลี้ยง แหวน
ต้องซื้อเอาอ่ะค่ะ

ร้านค้านะ
ต้องมีเงินพอก่อนนะ
แล้วก้อไปโพสบอกได้เลย
แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 583427
สมาชิกในแฟมมิลี่
สมาชิกในแฟมมิลี่

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 162
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 710
อๅยุ : 26

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Jul 24, 2010 10:18 pm

ดีจ้า เราชื่อ .........(อย่ารุเรยโลกจะได้สดใส~^^)....<<<อะล้อเล่นๆ เราชื่อ ไปร์ นะ
ชอบ การ์ตูนเรื่อง ... รีบอร์น ( ชอบมากที่ซู้ด~~~~) ... UEKI ( <<< เคยชอบ ) ... BLEACH ... ฯลฯ

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 157807
fern mos
นักเรียนนาริโมริ
fern mos

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 1
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 3

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeMon Jul 26, 2010 8:44 am

เราชอบรีบอร์นค่ะ

ชอบมุคุโร่ กับ

เบียคุรันที่สุด ที่หนึ่งในใจ

เเล้วก็เรื่อง D.Gray-man ค่ะ

ชอบคันดะ ยู กับทีกี้ มิลค์ ค่ะ

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 820977
aonan2540
~ภssยๅสึืuะมๅสlตos์~
aonan2540

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 50
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 166
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeWed Aug 18, 2010 11:39 pm

เรา ชื่อ อ้น นะ ยิน ดี ที่ รู้ จัก แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 451534
numwhite
numwhite

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 13
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 50
อๅยุ : 29

ตั้งหัวข้อเรื่อง: แนะนำตัวด้วยครับ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeFri Aug 20, 2010 9:47 pm

สวัสดีครับเพื่อนๆเหล่า reborn9th ทุกคน

ขอแนะนำตัวเลยนะครับ

ผมชื่อไวท์นะ (ที่แปลว่าขาวครับ)

อายุ 15 ปี ครับ

เรียนอยู่ชั้น ปวช. ปี 1 ครับ

ผมหวังว่าผมน่าจะได้รู้จักเพื่อนๆ

ใน reborn9th ทุกคนนะครับ

แค่นี้แหละครับ

ยังไงก็ช่วยให้คำแนะนำและคำปรึกษาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 157807
aonan2540
aonan2540

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 50
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 166
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 5

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Sep 18, 2010 3:58 am

ดี

ค๊าบบบบบ

เรา

ชอบ

การ์ตูนรีบอร์น
jidapa

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 34
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 102

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Sep 18, 2010 9:21 pm

ชอบซาวาดะ สึนะโยชิที่สุดเลยค่ะ
รองมาก้อรุ่นที่ 1

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ 136444
sony
ว่าที่หัวหน้าแฟมมิลี่
ว่าที่หัวหน้าแฟมมิลี่
sony

จำนวนข้อความ จำนวนข้อความ : 790
lคดิต :: IF:: lคดิต :: IF:: : 2472
คะแนน ชื่อเสียง คะแนน ชื่อเสียง : 10

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ   แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ I_icon_minitimeSat Sep 18, 2010 11:17 pm

เราเองก็ชอบ รีบอร์นและนารูโตะ

แนะนำตัวการ์ตูนที่ชอบ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 2ไปที่หน้า : 1, 2  Next